Diễn đàn 12A6-NTB
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn 12A6-NTB

Diễn đàn những người bạn đã từng chung lớp 10,11,12A6 Trường PTTH Nguyễn Thái Bình 1984-1987

You are not connected. Please login or register

Chúc mừng sinh nhật Phương Ngôn

3 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Chúc mừng sinh nhật Phương Ngôn Empty Tâm sự bạn Mình Thu Aug 15, 2013 2:23 pm

Phuong Ngon

Thúy ơi những lời tâm sự thật cảm động cảm ơn nhiều nhe!
Như tựa đề của bài hát  Hãy thương yêu nhau hoặc cứ thương yêu nhau,
để tâm hồn mình yêu đời hơn còn làm tiếp cho chuyện ngày mai.
Vì vậy chị em a6 chúng mình cố gắng xin đừng làm buồn lòng nhau,
Ngôn sẽ phone cho Thúy.

Thân ái,

ptnthuy

ptnthuy

Hôm nay vô diễn đàn thấy Ngôn xuất hiện , mừng quá ! Thúy muốn nói chuyện với Ngôn rất nhiều . Làm sao liên lạc đây ?
Ngôn vui lòng nhắn tin cho Thúy theo điện thoại 84 903990020 . Nhớ Ngôn nhiều lắm !
Chúc gia đình Ngôn nhiều sức khỏe
Ngọc Thúy

3Chúc mừng sinh nhật Phương Ngôn Empty Tâm sự bạn Mình Thu Jul 25, 2013 3:35 pm

Phuong Ngon

Hảo ơi cám ơn rất nhiều,
Thấm thoát 1 năm mới trở lại diễn đàn, những chuyện vui buồn theo ngày tháng cũng sẽ trôi qua. Mong rằng
tình bạn A6 thắt chặt lại với nhau nhiều hơn.  Duy Hùng, Tiến Hảo đã bỏ nhiều công sức tạo dung diễn đàn để chúng ta gần lại nhau
, đó là cái duyên phải không các bạn? Vì thế chúng mình cố gắng giữ gìn và trân trọng tình bạn cho nhau, xin đừng làm mất lòng nhau.
Ngôn thấy mỗi ngày càng thấy rất it bạn ghé thăm. Xin đừng quên diễn đàn a6 các bạn nhé! Những hình ảnh, câu chuyện ngây ngô của tuổi học trò
đã làm cho chúng ta cảm động rất nhiều. Vì vậy diễn đàn đã kết nối chúng ta lại với nhau, Xin mở rộng vòng tay đón nhận nhứng gì
mình đang có. Đây là tâm sự của Ngôn, Hy vọng bạn mình sẽ happy và yêu thuong tình bạn  với nhau nhiều hơn.

Love to All,

4Chúc mừng sinh nhật Phương Ngôn Empty Chúc mừng sinh nhật Phương Ngôn Wed Jul 10, 2013 9:44 am

nthao

Chúc Phương Ngôn sinh nhật vui vẻ, khoẻ, an lành và may mắn.

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]