Diễn đàn 12A6-NTB
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn 12A6-NTB

Diễn đàn những người bạn đã từng chung lớp 10,11,12A6 Trường PTTH Nguyễn Thái Bình 1984-1987

You are not connected. Please login or register

Chúc mừng sinh nhật Anh Thy

nthao
ptnthuy
6 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Chúc mừng sinh nhật Anh Thy Empty Re: Chúc mừng sinh nhật Anh Thy Sat Feb 23, 2013 8:08 pm

tnathy

tnathy

Cám ơn sự giới thiệu của Mr.Huệ. Anhthy thật rất mong ngày về và đươc gặp các bạn. Và thật mong " Bà chủ " với tài thao lược sẽ tạo điều kiện để chúng ta có cơ hội hội ngộ.

Hy vọng các bạn có thể " nhín" chút thời gian quý báu để cả lớp A6 có những giây phút họp mặt tuyệt vời nhe.

Cám ơn sự nhiệt tình của Mr.Huệ. Anhthy cảm động lắm nhe. flower

2Chúc mừng sinh nhật Anh Thy Empty Re: Chúc mừng sinh nhật Anh Thy Sat Feb 23, 2013 9:51 am

nvhue

nvhue

Chào Anh Thy!
Theo như bạn thông báo thì tháng 6 này sẽ về thăm lại quê nhà. Tính ra đã bao lâu rồi bạn mới trở lại Việt Nam. Không biết "Bà chủ tịch" đã có kế hoạch đón tiếp cố nhân chưa? Còn khoản hướng dẫn viên du lịch thì Anh Thy đừng lo. Mình giới thiệu sơ sơ cho bạn nắm: Muốn đi Vũng Tàu thì có Hùng Sơn với Ngọc Trai Đen rất hiếu khách; muốn đi Đà Lạt thì có Nghĩa Đỗ với cả một vườn lan thơ mộng; muốn đi Phú Quốc thì Quý rất rành; còn muốn đi từ Nam ra Bắc thì có "Bà Chủ tịch" là siêu sao; riêng đi Địa đạo Củ Chi thì có Thanh Liêm là trùm phé, vì có thời gian Thanh Liêm lái xe du lịch cho khách nước ngoài đã ăn dầm nằm dề ở đó, có thể nói là địa đạo nằm trong lòng bàn tay của Thanh Liêm.

3Chúc mừng sinh nhật Anh Thy Empty Re: Chúc mừng sinh nhật Anh Thy Sat Feb 16, 2013 1:31 am

tnathy

tnathy

Màu Tím là màu Birthday Stone của Anhthy, dùng mực tím để gởi lời cám ơn đến với tất cả những lời chúc mừng và lòng yêu thương của các bạn dành cho AnhThy thêm phần ý nghĩa.

Cảm động quá đi thôi! Và nhân ngày SN , Uớc nguyện của Anhthy rằng là cứ mỗi năm đều nhận được những lời chúc mừng thân yêu của các bạn!Đó là món quà ý nghĩa nhất mà mình dành cho nhau và nhờ đó mình có thể duy trì, tiếp nối tình bằng hữu.

Năm mới, Anhthy mến chúc tất cả các bạn và quý quyến một Năm mới an khang ,thịnh vượng và mọi sự như ý!

Lễ Tình nhân hạnh phúc bên người yêu thương!

A6 ơi!

Tháng 6-2013, Anhthy sẽ về VN thăm quê huơng và rất mong được gặp lại các bạn.Tha thiết để có cơ hội gặp lại các bạn, Cầu mong sao tụi mình sẽ được hội ngộ.

Anhthy mến gởi tặng A6 món quà nhỏ nè!Thay lời cám ơn nhe.

Chúc mừng sinh nhật Anh Thy 012wrx

4Chúc mừng sinh nhật Anh Thy Empty Re: Chúc mừng sinh nhật Anh Thy Fri Feb 15, 2013 5:46 am

nvhue

nvhue

Mình mới về quê vợ lên nên có hơi muộn một tí, muộn còn hơn không. Chúc Anh Thy sau sinh nhật là một năm vui khỏe, trẻ mãi và nhiều hạnh phúc.

5Chúc mừng sinh nhật Anh Thy Empty Re: Chúc mừng sinh nhật Anh Thy Thu Feb 14, 2013 9:07 pm

ttha

ttha

chu choa! ngày sinh của bác A.THY mới đẹp làm sao , ngay mùa " LỄ TÌNH NHÂN", Thích thật !!!...
*** TUỔI MỚI.CHÚC BÁC NHIỀU SỨC KHỎE ,HẠNH PHÚC , THÀNH CÔNG !!!...***

6Chúc mừng sinh nhật Anh Thy Empty Re: Chúc mừng sinh nhật Anh Thy Wed Feb 13, 2013 11:06 pm

ltdhung

ltdhung

Chúc bạn sinh nhật vui vẻ. Sang tuổi mới luôn ngập tràn niềm vui và hạnh phúc flower

7Chúc mừng sinh nhật Anh Thy Empty Re: Chúc mừng sinh nhật Anh Thy Tue Feb 12, 2013 11:23 am

nthao

Chúc Anh Thy khỏe, trẻ đẹp và hạnh phúc.
Mong ngày gặp lại sớm.

8Chúc mừng sinh nhật Anh Thy Empty Chúc mừng sinh nhật Anh Thy Tue Feb 12, 2013 1:16 am

ptnthuy

ptnthuy

flower Chúc mừng sinh nhật Anh THy . Mong rằng mọi sự tốt đẹp luôn ở bên THY . Mãi mãi Thy là môt cô bạn dễ thương của 9A3 và A6 nhé I love you I love you

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]