Diễn đàn 12A6-NTB
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn 12A6-NTB

Diễn đàn những người bạn đã từng chung lớp 10,11,12A6 Trường PTTH Nguyễn Thái Bình 1984-1987

You are not connected. Please login or register

Chúc Nghĩa Đỗ Chóng Bình Phục !

5 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

dtnghia

dtnghia

Cam on tat ca tinh cam, su quan tam va giup do cua cac ban A6 den tinh trang suc khoe cua Nghia.

Nghia da Xuat vien ngay hom qua, chay mot "veo" toi nha va len giuong nam tiep. . . .Nho to Canh cai xa Lach Son do dau bep tru danh Hue ba ma bay gio co the Leo Len lau 3 ngam hoa LAN duoc roi.

Cam on cac ban that nhieu. Chuc moi su tot Lanh.

Lang thang gap link nay goi cac ban A6 than Thuong.

http://vovanhoaqt.vnweblogs.com/post/10775/220397

Phuong Ngon

Trung Nghĩa ơi! mới đọc hàng đầu tiên do D Hùng thông báo, tim Ngôn như ngừng đập. Sau đó đọc tiếp hàng thứ 2, 3 Ngôn mới thấy nhẹ nhàng hơn. Take times Nghĩa nhe. Cầu xin mọi việc an lành sẽ đến vói Bạn. Take care yourself! À nhớ đi cúng sao giải hạn. "Còn người là còn của"
Các Bạn a6 ơi! đi đường nhớ chạy cẩn thận, nhìn trước sau để tránh xảy ra nhứng việc không hay. Ngôn Hiểu even các bạn có chạy cẩn thận nhưng gặp những tên crazy có thể làm phiền mình. Chúc các Bạn đi làm everyday được bình an. Drives Safe!
Hai câu nói của Trực rất có lý, cảm ơn nhiều nhé. Ngôn nhớ Nghĩa với Trực có bà con với nhau. Dàng bên "Nội" đàng bên "Ngoại" phải không? quá hay luôn.

ndtruc

ndtruc

Tôi không chắc rằng mình không phải là người thiếu can đảm và tự tin, nhưng tôi đang rèn luyện ý chí qua từng thử thách khó khăn.

Tôi không chắc rằng mình sẽ không bị tổn thương, nhưng sau mỗi tổn thương tôi sẽ trở nên mạnh mẽ hơn.

Chúc mọi điều tốt đẹp sẻ đến với bạn .

ltdhung

ltdhung

Nghĩa Đỗ bị gãy xương ngón chân út, xương sườn phải và xương đòn vai do bị xe khác tông từ phía sau khi đang dừng chờ đèn xanh ở ngã tư. Ngày mai BS sẽ cho chụp hình lại. Nếu không có chuyển biến xấu thì Nghĩa sẽ được xuất viện về nhà an dưỡng. (Hảo định chụp hình Nghĩa đăng lên diễn đàn cho các bạn không có điều kiện đi thăm biết tình trạng hiện giờ nhưng Nghĩa không đồng ý do nhan sắc hơi tàn tạ).

5Chúc Nghĩa Đỗ Chóng Bình Phục ! Empty Chúc Nghĩa Đỗ Chóng Bình Phục ! Sun Feb 19, 2012 1:38 pm

tnathy

tnathy

Nghĩa Đỗ mến !
Cách đây 2 tuần lớp A6 tụi mình điều vui mừng chúc tụng Nghĩa Bùi có thêm Quý tử .
Nhưng hôm nay lại nhận được email của Duy Hùng báo tin Nghĩa Đỗ gặp tai nạn giao thông ... Anhthy rất lo lắng cho tình trạng của bạn hiện nay . Cầu xin ơn trên ban phước lành đến với bạn , thành thật chúc bạn sớm bình phục nhé , giữ gìn sức khỏe . Nghĩa ơi ! có biết rằng con gái đầu lòng của Anhthy và con gái đầu lòng của Nghĩa cùng có chung một nick name " Tin Tin " ? Thật thú vị !
Hope & wish you ' ll get better soon !

thân mến , AnhThy.

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]