Diễn đàn 12A6-NTB
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn 12A6-NTB

Diễn đàn những người bạn đã từng chung lớp 10,11,12A6 Trường PTTH Nguyễn Thái Bình 1984-1987

You are not connected. Please login or register

Chúc mừng sinh nhật Trương Nghĩa và Thúy Hà

nvhue
ptnthuy
dhatram
tnathy
ltdhung
9 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

btnghia

btnghia

Cảm ơn lời chúc tốt đẹp của các bạn.
Cầu chúc các bạn được mọi sự an lành.

ttha

ttha

Cảm ơn các bác đã “xương” mà dành những lời chúc tốt đẹp cho bé !!!!!........
(nói nhỏ : chuyện gì mà cũng “muốn gì được nấy “ thì quá tuyệt phải hông các bác)
@ vụ “làm biếng” của sư phụ chưa xong với bé đâu nha….!? Evil or Very Mad

nttuyen

Dự định ghé vào chúc mừng SN :
. Bác Nghĩa thì vạn sự hanh thông
. Bé thì muốn gì làm nấy. Í quên..., muốn gì được nấy Very Happy ...
mà sao thấy nội bộ còn đang ... lũng cũng quá . Hay để "dàn xếp" xong xuôi thì chúc nhỉ ??? scratch study Shocked geek

ttha

ttha

Hổng chịu…...hổng chịu đâu ….!!????
Bé trẻ ,đẹp ngời ngời thế này mà đặt đứng cạnh ông HỌ “BÙI” hả…????????????? hổng chịu….!!??
Ông sư phụ đâu ra đây “đền” cho bé đi ……không thì chit với bé…….??????????? Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad

nthao

Chúc mừng sinh nhật Trương Nghĩa và Thúy Hà, chúc thật vui , khỏe nhé !

nvhue

nvhue

Chúc mừng hai bạn Trương Nghĩa và Thúy Hà sinh nhật vui vẻ, nhất là Bé Hà trẻ mãi không già Very Happy Smile Very Happy Smile Very Happy Smile

ptnthuy

ptnthuy

flower Chúc mừng sinh nhật Trương Nghĩa và Thúy Hà . Chúc hai bạn nhiều sức khỏe , may mắn , hạnh phúc . sunny

dhatram

Chúc mừng sinh nhật . Chúc Trương Nghĩa vui khỏe, chúc Thúy Hà luôn tươi trẻ. Cầu mong những gì may mắn nhất, tốt đẹp nhất và hạnh phúc nhất sẽ đến với hai bạn trong tuổi mới.

tnathy

tnathy

Canada ,bây giờ đã hơn 11:00 giờ đêm rồi ,sau một ngày là việc ,thời gian này là thời khắc lý tưởng nhất của AnhThy là được nghỉ ngơi và lướt vào ĐD một tí xem có gì vui không ? May quá ! vẫn còn kịp giờ để gởi lời chút mừng sinh nhật .

AnhThy mến chúc Trương Nghĩa sinh nhật thật vui và mọi sự an lành !

And AnhThy wish happy birthday and all the best to you .Thuý Hà !

Thật tình mà nói ,từ ngày gia nhập và DĐ AnhThy rất vui và lấy làm tiếc vì cuộc sống bên này quá bận rộn ,không cho phép mình có thời gian để chia sẻ cũng như đóng góp nhiều vào DĐ . Mong các bạn thông cảm nhe .Hôm nay vào thăm DĐ và biết được sao tháng này có quá nhiều Birthday ,chắc là mỗi ngày phải ghé vào để kịp gởi lời chúc mừng đến mọi người.

thân mến chúc mừng !

ltdhung

ltdhung

Chúc Trương Nghĩa, Thúy Hà sinh nhật nhiều niềm vui và hạnh phúc

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]