Diễn đàn 12A6-NTB
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn 12A6-NTB

Diễn đàn những người bạn đã từng chung lớp 10,11,12A6 Trường PTTH Nguyễn Thái Bình 1984-1987

You are not connected. Please login or register

Cảm xúc

3 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1 Cảm xúc  Empty Re: Cảm xúc Wed Mar 13, 2013 8:42 am

nvhue

nvhue

Chào A6!
Đời người có nhiều biến cố thăng trầm, thời gian sẽ làm cho chúng ta mất đi tuổi thanh xuân; chúng ta có kiếm ra nhiều tiền rồi lại mất đi. Chỉ có kỷ niệm thì còn mãi với thời gian, không trẻ hơn và cũng không già đi. Không biết các bạn nghĩ như thế nào, còn mình thấy kỷ niệm thời học phổ thông là đẹp nhất, khó quên nhất. Diễn đàn của A6 cũng không nằm ngoài quy luật thăng trầm của tạo hóa, có lúc thịnh thì cũng có lúc đìu hiu. Tuy nhiên mình tin rằng những kỷ niệm đẹp thời phổ thông sẽ là nguồn năng lượng để tiếp sức cho diễn đàn A6 trở thành một diễn đàn thân thương của tất cả các bạn.

Mình xin tặng cho Bà "Chủ tịch" hai câu thơ:

Có làm thì ắt có lo
Không làm thì ngáy o o một mình

2 Cảm xúc  Empty Re: Cảm xúc Tue Mar 12, 2013 9:35 am

tnathy

tnathy

A6 thân thương!

Đã lâu, Anhthy không vào diễn đàn, hôm nay thảnh thơi nên ghé vào forum định bụng sẽ hoàn tất một bài viết còn dang dở... Nhưng đành gác lại cho lần thăm tới, vì Anhthy muốn cùng Thuý chia sẽ tiếp dòng cảm xúc...
Cám ơn Thuý, cảm động lắm, và rất hạnh phúc là người bạn của Thuý, và là thành viên của A6 thân thương này.
Cũng như Thuý, và rất nhiều lần Anhthy chia sẽ, Diễn đàn A6 là nơi mà Anhthy thường hay tìm về để thư giản, giảm stress, để hoài niệm những ngày tháng khó quên một thời... Một thời để nhớ và một thời dễ thương...
Có mấy ai có được Diễn đàn thân thương này, chúng ta hãy cùng nhau chung sức, chung lòng để đốt tiếp những ánh lứa yêu thương này.
Như Tiến Hảo nói : Diễn đàn đã qua đi thời" mặn nồng sâu sắc" mà đang trong thời khắc "Chín muồi". Nhưng chúng ta hãy trân quý tất cả những thời khắc...và hãy tiếp tục cùng nhau phân hưởng những cảm xúc và đón nhận những gì sẽ đến...
" Sometimes we expect more from others just because we would be willing to do that much for them"

Anhthy không biết diễn đạt sâu sắc cảm xúc của mình, xin mượn câu nói trên để chúng ta cùng nhau thẩm thấu và trải nghiệm nhe.

Anhthy đã tìm về A6 gần hai năm, nhưng chưa đọc hết được cảm xúc của tất cả các bạn, mình sẽ take time để hiểu thêm các bạn... Vì ngày xưa Anhthy không có thật nhiều cơ hội để cùng " chia bùi, xẻ ngọt " với A6, nhưng không có nghĩa không quý mến A6 hơn các bạn.
Anhthy ở thật xa, rất muốn có thật nhiều cơ hội để gặp gỡ các bạn, nhưng hoàn cảnh khó chiều lòng người, Tháng 6 này, AnhThy sẽ về thăm quê, hy vọng được có cơ hội gặp lại các bạn... Và mong rằng A6 sẽ nhân cơ hội này để sưởi ấm Diễn đàn của mình.
Diễn Đàn A6, là một niềm hãnh diện. Cám ơn các bạn.

Thân thương!

3 Cảm xúc  Empty Cảm xúc Sat Mar 09, 2013 11:37 pm

ptnthuy

ptnthuy

Hôm nay tôi lang thang vao Forum của lớp như muốn lục lại những kí ức ngày xưa . Tôi xem lại hình ảnh và phim của những lần đầu họp lớp . Tôi đã không khỏi xúc động trước tình cảm của các bạn và thầy cô dành cho A6 chúng ta .
A6 mình đã gắn bó yêu thương nhau đến thế. Mỗi người chung một tay để xây dựng một diễn đàn , một ngôi nhà chung đầy yêu thương . Thế rồi vì thương nhau lắm thì cắn nhau đau . Nhưng cuối cùng mỗi người đều nhớ về A6 và luôn muốn cống hiến làm một gì đó cho A6 mãi như những ngày đầu gặp lại ,
Một lần nữa cho Thúy gởi cám ơn đến hai nhà điều hành Duy Hùng , Tiến Hảo người đã sáng lập ra diễn đàn tạo cầu nối cho các bạn và các thầy cô . Cho phép Thúy đại diện cả lớp gởi tới hai bạn một nụ hôn cám ơn thắm thiết Very Happy Laughing I love you
Cám ơn Sơn Kim , người ta tổ chức cuộc gặp gỡ đầu tiên sau 21 năm xa cách .
Cám ơn MC Thúy Hà đã dẫn dắt chương trình họp lớp đầy hấp dẫn . Đã để lại trong lòng các thầy cô và các bạn những ấn tượng khó quên. I love you I love you
Cám ơn Quý đã dành nhiều công sức thời gian để cùng tổ chức những sự kiện chung cho lớp . Very Happy
Cám ơn tất cả các bạn trong nước và ngoài nước đã đóng góp rất nhiều cho sự kết nối tình yêu thương cho cả lớp . I love you I love you I love you
Sắp tới đây chúng ta đón Anh THy trở về trong sự kiện họp mặt thường niên của A6. Mong các bạn tham gia đông đủ. Anh Thy se rất xúc động giống như Minh , Xuân Hải , Sơn Kim, Phương Ngôn, Quốc Hùng đã về họp lớp .
Chúc các bạn nhiều sức khỏe và còn đầy lửa nhiệt tình cho A6

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]