Diễn đàn 12A6-NTB
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn 12A6-NTB

Diễn đàn những người bạn đã từng chung lớp 10,11,12A6 Trường PTTH Nguyễn Thái Bình 1984-1987

You are not connected. Please login or register

Chúc mừng sinh nhật bác Minh

nvhue
ptphuc
nthao
ltdhung
8 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Chúc mừng sinh nhật bác Minh Empty Re: Chúc mừng sinh nhật bác Minh Thu Nov 10, 2011 10:23 pm

nttuyen

. Một tuổi "mới" an, vui... nhé ! drunken

2Chúc mừng sinh nhật bác Minh Empty Re: Chúc mừng sinh nhật bác Minh Wed Nov 09, 2011 11:03 am

ttha

ttha

CẦU CHÚC BÁC LUÔN NHẬN ĐƯỢC NHỮNG ĐIỀU TỐT ĐẸP NHẤT!!!!!!!!!...........

3Chúc mừng sinh nhật bác Minh Empty re: Chúc mừng sinh nhật bác Minh Tue Nov 08, 2011 12:04 pm

tnathy

tnathy

flower Chúc mừng Sinh Nhật Minh , chúc Minh sinh nhật thật vui và những gì tốt đẹp nhất sẽ đến với bạn và gia đình .Enjoy your Birthday !

4Chúc mừng sinh nhật bác Minh Empty Re: Chúc mừng sinh nhật bác Minh Mon Nov 07, 2011 10:51 pm

ptnthuy

ptnthuy

flower Thêm một tuổi mới , Minh càng bước vững vàng hơn trong cuộc sống . Chúc Minh vượt qua mọi thử thách đang còn ở phía trước . Chúc Minh vui vẻ , may mắn và hạnh phúc . Very Happy

5Chúc mừng sinh nhật bác Minh Empty Re: Chúc mừng sinh nhật bác Minh Mon Nov 07, 2011 12:02 pm

nvhue

nvhue

Chúc Minh thêm tuổi thêm khỏe, thêm trẻ, thêm vui và gia đình ngày càng hạnh phúc sunny Very Happy Smile

6Chúc mừng sinh nhật bác Minh Empty Re: Chúc Mừng Sinh Nhật Bác Minh Mon Nov 07, 2011 10:03 am

ptphuc

Chúc Minh cùng gia đình sức khỏe, hạnh phúc và luôn gặp được nhiều may mắn.

7Chúc mừng sinh nhật bác Minh Empty Re: Chúc mừng sinh nhật bác Minh Mon Nov 07, 2011 8:22 am

nthao

Chúc Minh nhiều sức khỏe và may mắn nhé.

8Chúc mừng sinh nhật bác Minh Empty Chúc mừng sinh nhật bác Minh Sun Nov 06, 2011 10:22 am

ltdhung

ltdhung

Chúc bác và gia đình nhiều sức khỏe, luôn bình an sunny sunny sunny

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]